สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

โพสต์ โดย KonGeng » 25 ส.ค. 2015, 16:13

อยากสอบถามสมาชิกชาว ThaiMtb หน่อยครับ ว่าแถวๆบริเวณ รพ.รามา มีร้านจักรยานบ้างมั้งครับ พอดีผมไปธุระที่โรงพยาบาล แล้วพอมีเวลาว่างไม่รู้จะไปไหนเลยกะว่าจะไปเดินดูของร้านจักรยานนะครับ

Re: สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

โพสต์ โดย koonchol122 » 26 ส.ค. 2015, 21:15

ถนนสุโขทัยครับ ร้านจักรยานทม.ไบค์
ระยะทาง ความเร็ว เวลา และยี่ห้อ ไม่ใช่เงื่อนไขในการออกกำลัง อยากขี่แค่ไหนก็ขี่ อยากไปไกลแค่ไหนก็ไป ไม่เคยสนใจเสียงรอบข้าง