อยากทราบเส้นทางปั่นที่ภูเก็ตครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

อยากทราบเส้นทางปั่นที่ภูเก็ตครับ

โพสต์ โดย ka_man06 » 30 ส.ค. 2015, 16:54

สวัสดีครับ ผมเพิ่งย้ายมาทำงานที่ภูเก็ต อยู่แถวโบ็ตพาซ่าครับ
อยากทราบเส้นทางที่น่าปั่นเสือหมอบ ช่วงเย็นเลิกงานน่ะครับ ซัก 30 กิโลกำลังดีครับ
ขึ้นเนินบ้างทางเรียบบ้างน่ะครับ ขอรบกวนพี่ๆเสือภูเก็ตช่วบแนะนำเส้นทางปั่นหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

Re: อยากทราบเส้นทางปั่นที่ภูเก็ตครับ

โพสต์ โดย Rafa IAV » 28 ม.ค. 2016, 11:15

เยอะแยะเลยครับ เส้นทางน่าปั่นมากครับ

Re: อยากทราบเส้นทางปั่นที่ภูเก็ตครับ

โพสต์ โดย terapong-joy » 16 พ.ค. 2016, 14:39

ไปทางอ่าวมะขามครับ ถ้าจะให้ดีเขื่อนบางวาด รอบเขื่อน รอบละ 7 กิโล ปลอดภัยดีครับ