หาเพื่อนปั่นแถวลำเหย ดอนตูมครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

หาเพื่อนปั่นแถวลำเหย ดอนตูมครับ

โพสต์ โดย plus-punn » 13 ก.ย. 2015, 21:30

พึ่งเริ่มปั่นจักรยานอยากหาเพื่อนๆพี่ๆมีชมรมแนะนำหน่อยครับ :D

Re: หาเพื่อนปั่นแถวลำเหย ดอนตูมครับ

โพสต์ โดย piya wongubon » 17 ก.ย. 2015, 06:18

บางเลนไปกลับกำเเพงเเสนครับมีปั่น เเต่สิบล้อเยอะ
เเม่นี้..มีบุญคุณ...อันใหญ่หลวง........