สอบถามเกี่ยวกับขาตั้งรถจักรยาน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

สอบถามเกี่ยวกับขาตั้งรถจักรยาน

โพสต์ โดย jewjew48 » 13 ก.พ. 2019, 17:24

พอดีเพิ่งได้ Bruno ล้อขนาด 20 นิ้วมา แต่ไม่มีขาตั้ง

รบกวนพี่ๆ แนะนำขาตั้งสำหรับติดกับรถด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Re: สอบถามเกี่ยวกับขาตั้งรถจักรยาน

โพสต์ โดย jewjew48 » 13 ก.พ. 2019, 18:42

jewjew48 เขียน:พอดีเพิ่งได้ Bruno mini veil road 20มา แต่ไม่มีขาตั้ง

รบกวนพี่ๆ แนะนำขาตั้งสำหรับติดกับรถด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ