เอาหมอบ ตะกูล CAAD มาโชว์กันหน่อยนะครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

เอาหมอบ ตะกูล CAAD มาโชว์กันหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย mylegacy » 02 มี.ค. 2011, 17:05

ขอเอา น้องใหม่มาโชว์หน่อยนะครับ
แนบไฟล์
ก่อนเป็นคันครับ
เป็นคันแล้ว
SRAM red คร๊าบ แม่นสมคำร่ำลือ แต่เสียงดังอ่ะ TOT

Re: เอาหมอบ ตะกูล CAAD มาโชว์กันหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย mylegacy » 02 มี.ค. 2011, 17:09

ต่อครับ
แนบไฟล์
อุปกรณ์ ตอง 3 ครับ
เบาะขาวให้เข้ากัน
จานเบี้ยวครับ
ครอบครัวของขาวอวบครับ

Re: เอาหมอบ ตะกูล CAAD มาโชว์กันหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย zembae » 02 มี.ค. 2011, 23:31

สวยครับ โรเตอร์ + sram พิมพ์นิยมเลย กระโหลก BB30? ครับ

โพสต์ โดย jumm » 03 มี.ค. 2011, 08:24

รถสวยนะครับ :mrgreen:
คลิกเพื่อติดตามข่าวสารและโปรโมชั่น Jumm's Bike Studio ผ่านทางFacebookครับ

ซ่อมบำรุงจักรยานด้วยอุปกรณ์มาตรฐาน
Call: 087-813-7117 ช่างจ้ำยินดีรับใช้และให้คำปรึกษาครับ :)

Jumm's Bike Studio รับสมัครผู้ที่มีใจรักจักรยาน มาเรียนรู้และร่วมงานกับเรา มีค่าตอบแทนและรายได้ดีครับ

โพสต์ โดย MPK » 03 มี.ค. 2011, 12:47

CAAD9 ครับ กำลังคิดจะเปลี่ยนขาจานเหมือนกัน :oops:

รูปภาพ
ถ้าฝนตก ต้องงดออก ถ้าไม่เชื่อกัน เกี่ยวล้มกันเดี๋ยวรถถลอก
ถ้าฝนตก ต้องงดออก ถ้าซ่าออกไป เป็นไรไปเดี๋ยวงานจะงอก....

เช็คWeather หน่อย Baby
ถ้าRainy นะ Honey
Cancle Trip เลย Baby

โพสต์ โดย mylegacy » 03 มี.ค. 2011, 14:21

MPK เขียน:CAAD9 ครับ กำลังคิดจะเปลี่ยนขาจานเหมือนกัน :oops:

รูปภาพ

ชอบสีดำนี่ มากเลยครับ อยากได้

โพสต์ โดย zembae » 03 มี.ค. 2011, 22:01

อยากได้ไซส์ 48 ครับ ใครมีวานตะโกนบอกทาง pm หน่อย

โพสต์ โดย MPK » 03 มี.ค. 2011, 23:15

zembae เขียน:อยากได้ไซส์ 48 ครับ ใครมีวานตะโกนบอกทาง pm หน่อย

ไม่รู้ไปหรือยังนะครับ วันที่ผมประกอบ CAAD9ที่ร้านพี่ตี๋ ศรีราชา แกมีไซส์ 48 อีกเฟรมด้วยนะครับ :D
ถ้าฝนตก ต้องงดออก ถ้าไม่เชื่อกัน เกี่ยวล้มกันเดี๋ยวรถถลอก
ถ้าฝนตก ต้องงดออก ถ้าซ่าออกไป เป็นไรไปเดี๋ยวงานจะงอก....

เช็คWeather หน่อย Baby
ถ้าRainy นะ Honey
Cancle Trip เลย Baby

โพสต์ โดย thebastard » 04 มี.ค. 2011, 10:43

น่าจะมีเชื่อสายนิดๆ ลูกครึ่งแล้วกันครับ ระหว่างอลูกับคาบอน

รูปภาพ

:D :D :D
o_@ ปั่นไม่เก่งแต่ใจรัก 0_o

โพสต์ โดย mju » 07 มี.ค. 2011, 10:26

caad10
แนบไฟล์
caad10
เหนือสุดเหนือ ใต้สุดใต้ ไขว้แต่ทิศ ลูกแม่โจ้ ไม่เคยคิด แยกใต้เหนือ
ถิ่นอุบล หนอิสาน ก็ว่านเครือ คือเลือดเนื้อ พันผูก ลูกแม่เดียว

โพสต์ โดย หมีดำ » 08 มี.ค. 2011, 16:57

จอดนิ่งมา 5 เดือนแล้ว :(
แนบไฟล์
::::ต้องแปรเปลี่ยน ทุกอุปสรรค ให้กลายเป็น พลัง ::::
::::ความคิด + คือ วัคซีน ป้องกัน ความรุนแรง ::::

โพสต์ โดย mylegacy » 08 มี.ค. 2011, 22:41

หมีดำ เขียน:จอดนิ่งมา 5 เดือนแล้ว :(

ต้องเอามา ถีบหน่อยนะครับ ถีบบ่อยๆ แล้วจะแข็งแรงงงง

มีแรงเหลือไว้ไป........